Àwọn Irú Àrùn Papillomavirus Ènìyàn 14 (16/18/52 Títẹ̀) Nucleic Acid
Orúkọ ọjà náà
HWTS-CC019-14 Àwọn Irú Àrùn Papilloma Ẹ̀dá Ènìyàn Tó Lè Gbé Ewu Gíga (16/18/52 Títẹ̀) Ohun Èlò Ìwádìí Asíìdì Nucleic (Fluorescence PCR)
Ẹ̀kọ́ nípa Àrùn Àrùn
Àrùn jẹjẹrẹ ọmú jẹ́ ọ̀kan lára àwọn èèmọ́ burúkú tó wọ́pọ̀ jùlọ ní ìbímọ obìnrin. A ti fihàn pé àkóràn HPV tó ń bá a lọ àti ọ̀pọ̀lọpọ̀ àkóràn jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ohun tó ń fa àrùn jẹjẹrẹ ọmú. Lọ́wọ́lọ́wọ́, àìsí àwọn ìtọ́jú tó munadoko tí gbogbo ènìyàn gbà fún àrùn jẹjẹrẹ ọmú tí HPV ń fà. Nítorí náà, wíwá àti ìdènà àkóràn ọmú tí HPV ń fà ní ìbẹ̀rẹ̀ àti ìdènà ni kọ́kọ́rọ́ sí ìdènà àrùn jẹjẹrẹ ọmú. Ṣíṣe àyẹ̀wò ìwádìí tó rọrùn, pàtó àti kíákíá fún àwọn àkóràn jẹ́ pàtàkì fún ìwádìí àrùn jẹjẹrẹ ọmú.
Ikanni

Àwọn Ìlànà Ìmọ̀-ẹ̀rọ
| Ìpamọ́ | ≤-18℃ |
| Ìgbésí ayé ìpamọ́ | Oṣù méjìlá |
| Irú Àpẹẹrẹ | Àpẹẹrẹ ìtọ̀, àpẹẹrẹ ìṣàn ọrùn obìnrin, àpẹẹrẹ ìṣàn ọrùn obìnrin |
| Tt | ≤28 |
| CV | ≤10.0% |
| LoD | Àwọn Ẹ̀dà 300/μL |
| Pàtàkì | Kò sí ìfaradà-àgbékalẹ̀ pẹ̀lú Ureaplasma urealyticum, Chlamydia trachomatis ti ibisi, Candida albicans, Neisseria gonorrhoeae, Trichomonas vaginalis, Mold, Gardnerella àti àwọn irú HPV mìíràn tí ohun èlò náà kò sí. |
| Àwọn Ohun Èlò Tó Wà Nílò | Ayíká Ìwọ̀n Òtútù MA-6000 (Suzhou Molarray Co., Ltd.), Ètò PCR àkókò gidi BioRad CFX96 Ètò PCR àkókò gidi BioRad CFX Opus 96 |
Ṣíṣàn Iṣẹ́


Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa







